| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| การบรรจุแบบมาตรฐาน: | บรรจุในกล่องกระดาษ |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 3-7 วัน |
| วิธีการจ่ายเงิน: | L/C, T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 500 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
M02 AI Smart Video Camera Glasses รวมการบันทึกวิดีโอความละเอียดสูง, การปฏิสัมพันธ์ที่ฉลาดของ AI, เสียงตัดเสียงและการเชื่อมต่อ Bluetooth ในหนึ่งตัวมันรองรับวิดีโอที่มั่นคง 1200P 30fps, การถ่ายภาพ HD 8MP, การปลุกเสียง AI, การแปลในเวลาจริง และการลดเสียงเสียงสองไมค์สํานักงานธุรกิจและการใช้งานประจําวัน.
| รายการ | รายละเอียด |
| รุ่น | M02 |
| ชิป | JL7018F |
| โบลูธูท | วี 53ระยะทางส่ง > 10m |
| WiFi | V821/WiFi 4 |
| กล้อง | โซนี่ IMX219, ภาพ 800MP; วิดีโอ 3000MP, 1200P 30fps |
| การเก็บรักษา | 32GB แฟลช NAND |
| การยกเลิกเสียง | การลดความดังด้วยไมโครโฟนคู่ |
| แบตเตอรี่ | 290mAh/3.8V ชาร์จแม่เหล็ก 2 ปิน |
| เวลาชาร์จ | 1.5 ชั่วโมง |
| อายุแบตเตอรี่ | เตรียมพร้อม: 4-7 วัน; โทร: 3 ชั่วโมง; ดนตรี: 8 ชั่วโมง; การบันทึก: >1 ชั่วโมง; ภาพ: >1 ชั่วโมง |
| กันน้ํา | กันน้ําตลอดชีวิต |
| น้ําหนัก | 54 กรัม (เครื่องมือเปล่า) |
| เลนส์ | โปเลอเรส / แว่นแดด / โฟโตครอม (มีเลนส์มองใกล้) |
| วัสดุ | กรอบ: PC; วัด: PC + ABS |
| เสียง | เครื่องเสียงสองเสียง พร้อมเครื่องกระตุ้นอิสระ |
กล้อง HD และวิดีโอที่มั่นคง
พร้อมเซ็นเซอร์ 8MP Sony IMX219 รองรับการบันทึกวิดีโอกันการสับสน 1200P 30fps และการบันทึกด้วยคีย์เดียว พร้อมส่งไฟล์ WiFi เพื่อการแบ่งปันเนื้อหาง่าย
ฟังก์ชัน AI ที่มีพลัง
ผู้ช่วยเสียง AI ที่ติดตั้ง, การแปลในเวลาจริง, การรับรู้วัตถุ และการสร้างบันทึกการประชุม นําประสบการณ์ที่ฉลาดมาใช้ในชีวิตประจําวันและสํานักงาน
ออดิโอที่ตัดเสียงด้วยไมโครสองตัว
ใช้เทคโนโลยีลดเสียงไมโครโฟนแบบสองตัว พร้อมด้วยบลูทูธ 5.3 และเครื่องเสียงสองตัว เพื่อให้มีการโทรศัพท์ที่ชัดเจนและการเล่นเพลงที่มีคุณภาพสูง
น้ําหนักเบาและสะดวกต่อการใช้
ร่างที่เบามาก 54 กรัม สําหรับการสวมใส่สบายตลอดทั้งวัน การชาร์จเร็วด้วยแม่เหล็ก ใช้งานได้นานและกันน้ําตลอดชีวิต เหมาะสําหรับการใช้งานกลางแจ้งและทุกวัน
การท่องเที่ยวกลางแจ้ง & การสร้างวีล็อก
ยิงวิดีโอที่ป้องกันการสั่น 1200P และภาพ HD 8MP โดยใช้มือฟรี
การประชุมธุรกิจและสํานักงาน
รองรับการบันทึกการประชุม, การแปลในเวลาจริง และการสร้างนาที AI; การยกเลิกเสียงเสียงแบบไมโครโฟนแบบสองแบบรับประกันการเรียกที่ชัดเจนในพื้นที่ทํางานที่วุ่นวาย
การเดินทางและการพักผ่อนประจําวัน
เพลิดเพลินกับดนตรี Bluetooth ที่มั่นคง และการโทรศัพท์แบบไม่ต้องใช้มือ ด้วยเลนส์กันแดดแบบขั้วขั้ว เพื่อให้ใส่สบายใจระหว่างเดิน ขับรถ และผ่อนคลายทุกวัน
การบันทึกชีวิตและสังคม
ใช้กะปุ่มเดียว จับช่วงเวลาที่สวยงาม แชร์รูปภาพ/วีดีโอผ่าน WiFi ไปยังแพลตฟอร์มสังคมได้อย่างรวดเร็ว เหมาะสําหรับการเก็บความทรงจําและการแบ่งปันทางสังคม
![]()
ปุ่มฟิสิกส์สองตัว: ปุ่มเดียวสําหรับการควบคุมพลังงาน, รูปภาพ, การบันทึก, การโทร
การควบคุมด้วยการสัมผัส: เล่นเพลง/หยุด, เปลี่ยนเพลง, ปรับเสียง
เครื่องเสียงสองเสียง พร้อมเครื่องกระตุ้นเสียงอิสระสําหรับเสียงสเตเรีย
ไฟชี้สัญญาณสําหรับการชาร์จ รูปภาพและสถานะการบันทึก
วัสดุ PC+ABS ทนทานและเบา
การชาร์จแม่เหล็ก 2 ปิน ปลอดภัยและรวดเร็ว
![]()
· แก้วกล้องวิดีโอฉลาด AI × 1
· กระเป๋าแก้ว × 1
·ผ้าล้าง × 1
· หมวกจมูก ×2
· กล่องหู ×2
· สายไฟชาร์จแม่เหล็ก × 1
· คู่มือการใช้งาน × 1
1วิธีการโอนวีดีโอและรูปภาพไปยังโทรศัพท์
เชื่อมต่อ APP เฉพาะเจาะจงผ่าน WiFi สําหรับการโอนเงินเพียงคลิกเดียว
2ฉันใช้เลนส์ตาใกล้ได้มั้ย?
ใช่, แปลงเลนส์ short-sighted เป็นส่วนตัว
3- จะปลุกผู้ช่วย AI ได้อย่างไร?
กดคีย์สั้น หรือพูดว่า "Hey Cyan" เพื่อตื่น
4มันกันน้ําไหม?
ใช่ มันรองรับความแข็งแกร่งต่อน้ําสําหรับการฉีดน้ําทุกวัน