| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| การบรรจุแบบมาตรฐาน: | บรรจุในกล่องกระดาษ |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 3-7 วัน |
| วิธีการจ่ายเงิน: | L/C, T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 10000 ชิ้นต่อเดือน |
YINGMI K8 Strong Signal Wireless Tour Guide System ยืนยันด้วยการส่งสัญญาณที่มั่นคง 200m และการทํางานระดับความถี่สูง (790MHz-830MHz)65 ช่องปรับ, และการออกแบบแบบ ergonomic ไม่ในหู, มันให้เสียงที่ชัดเจน, ป้องกันการแทรกแซงสําหรับการท่องเที่ยวกลุ่มและการประชุมการสนับสนุนเสียงที่เก็บไว้ก่อน, และความสามารถในการชาร์จชุด, มันกําจัดข้อจํากัดของระบบนําทางดั้งเดิม
![]()
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ความถี่ของตัวนํา | 790MHz-830MHz |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 1500mAh |
| ระยะทางการสื่อสาร | 200 เมตร |
| ระยะเวลาในการชาร์จ | 2.5 ชั่วโมง |
| น้ําหนัก | 62 กรัม |
| ขนาด | 118mm (L) × 43mm (W) × 14.5mm (H) |
| เวลาทํางาน | ≥ 10 ชั่วโมง |
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ความถี่ของตัวนํา | 790MHz-830MHz |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียม ขนาด 360mAh |
| ระยะทางการสื่อสาร | 200 เมตร |
| ระยะเวลาในการชาร์จ | 2.5 ชั่วโมง |
| น้ําหนัก | 22 กรัม |
| ขนาด | 62mm (L) × 23mm (W) × 14mm (H) |
| เวลาทํางาน | ≥ 10 ชั่วโมง |
![]()
![]()
![]()
การบรรจุ
รายละเอียดการบรรจุ: การบรรจุส่งออกแบบมาตรฐาน หนึ่งหน่วยกับกล่องอิสระหนึ่ง
การขนส่งทางเรือ
DHL / FedEx / UPS / EMS: 3-7 วันทําการ
![]()